

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MFUKO WA PENSHE NI WA LAPF



Picha ya
Mwanacham
a
Passport
Size

MAOMBI YA KUJIUNGA LAPF KWA HIARI

(Ijazwe na mwombaji)

MFUMO UNAOOMBWA KUJIUNGA (AKIBA PENSHE NI)

(Weka alama ya tiki (✓) katika kisanduku kimoja)

A: TAARIFA ZA MWAJIRI (KAMA YUPO)

Namba ya Usajili ya mwajiri:.....

Jina:.....

Anwani:.....

Namba ya simu:..... Namba ya Faksi:.....

Barua pepe:..... Namba ya mshahara:.....

B: TAARIFA ZA MWOMBAJI

Jina:.....

Tarehe ya kuzaliwa:..... Jinsia(Me/Ke):.....

Hali ya ndoa:.....

Tarehe ya kujiunga LAPF:.....

Tarehe ya kuanza kuchangia:.....

Anwani:.....

Namba ya simu:..... Namba ya faksi:.....

Barua pepe:.....

Taarifa za wategemezi

Majina	Tarehe ya kuzaliwa	Jinsia	Uhusiano	Anwani	Namba ya cheti cha kuzaliwa

Naomba kusajiliwa na LAPF kwa ajili ya kuwasilisha michango kwa ajili yangu/mke/mume wangu/mhudumu wa nyumbani.....au kwa ajili ya watumishi.....kwa mwezi. Naahidi kuendelea kuongeza kiasi hicho kila uwezo wangu utakaporuhusu.

Nakiri na kuthibitisha kuwa taarifa zilizojazwa hapo juu ni za kweli na sahihi

DOLE GUMBA LA KULIA

DOLE GUMBA LA KUSHOTO

***** Sahihi ya dole gumba la kushoto na kulia linaloonekana vizuri la Mwanachama**

Saini:.....Mhuri(Kama upo).....

Tarehe:.....

MUHIMU: KAMA UNAJIUNGA NA MFUMO WA PENSHENI UNAPASWA KUFUATA SHERIA YA MFUKO WA PENSHENI WA LAPF CAP 407.

Kwa matumizi ya Ofisi tu

Namba ya usajili:..... Namba ya usajili ya Mwajiri:.....

IMESHUHUDIWA NA:-

Jina:..... Cheo:.....

Saini:..... Tarehe:.....