

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MFUKO WA PENSHENI WA LAPF**



Picha ya
Mwanachama
Passport Size

FOMU YA USAJILI YA MWANACHAMA

1. Jina la Kwanza..... Jina la Kati.....
2. Jina la Ukoo.....
3. Namba ya uandikishaji LAPF..... Namba ya mshahara(kwa watumishi wa Serikali)
4. Namba ya idara.....Mshahara wakati wa kuajiriwa
5. Je wewe ni Mwanachama hai kwa sasa wa Mfuko mwingine zaidi ya LAPF (Ndiyo/Hapana)
6. Tarehe ya Kuzaliwa (dd/mm/yyyy)..... 6. Jinsia (Me/Ke).....
7. Hali ya Ndoa (Nimeoa/Nimeolewa/Sijaolewa/Sijaoa/Mjane/Mgane).....
8. Jina la Mwajiri.....
9. Tarehe ya Kuajiriwa..... 10. Tarehe ya kusajiliwa LAPF.....
10. Cheo 12. Barua Pepe.....
11. Namba ya/za Simu:

12. Taarifa za Wategemezi

Jina Kamili	Tarehe ya Kuzaliwa	Jinsia	Mahusiano	Anuani

Nathibitisha na kukiri kwamba taarifa zote nilizojaza ni sahihi na za kweli na kwamba nimechagua kuwa Mwanachama wa Mfuko wa Pensheni wa LAPF bila kushurutishwa kwa namna yoyote ile.

13. Sahihi: Tarehe:.....

DOLE GUMBA ***

Sahihi ya dole Gumba inayoonekana vizuri:

UTHIBITISHO WA MWAJIRI

Nathibitisha kwamba taarifa zote za Mtumishi alivyojaza mwenyewe ni sahihi na za kweli na kwamba saina ya Mwanachama na Dole Gumba la Kulia/Kushoto ni ya kwake

Jina la Afisa Mwajiri:

Sahihi: Tarehe:

Muhuri wa Ofisi:

Anuani ya Posta ya Mwajiri.....

Namba ya Simu ya Mwajiri

Tarehe ya Kuanza Kuchangia

Muhimu:

1. **Baada ya kujaza tafadhali bandika picha moja ya Pasi ya kusafiria (Passport Size) ya Mwanachama katika nafasi yake.*
2. ***Fomu hii isainiwe na Afisa utumishi anayehusika katika Ofisi ya Mwajiri Mchangiaji.*
3. *Fomu hii ijazwe na Mtu ambaye si Mwanachama wa Lazima wa Mfuko Mwingine wa Pensheni.*
4. *Taarifa za Mwanachama husika lazima zifanane na taarifa zilizoko katika jalada binafsi.*
5. *Fomu hii iwasilishwe LAPF baada ya kujazwa kikamilifu kwa hatua zaidi.*

Kwa Matumizi ya Ofisi Tu

IMETHIBITISHWA NA:

Jina la Afisa: Cheo:

Sahihi: Tarehe: